จักรยานเด็กราคาไม่แพง
จักรยานเด็กราคาไม่แพงโดดเด่นด้วยดีไซน์น้ำหนักเบา ปรับความสูงได้ ความทนทาน รองรับการพัฒนามอเตอร์และความเป็นอิสระ รองรับได้หลายขนาดด้วยโครงเหล็ก ขอบล้ออะลูมิเนียมอัลลอยด์ และล้อฝึกซ้อม เหมาะสำหรับเด็กที่มีน้ำหนักไม่เกิน 120 กก. จักรยานเหล่านี้มีจุดมุ่งหมายเพื่อเพิ่มการประสานงาน ความแข็งแรงของกล้ามเนื้อ และทักษะทางสังคม ด้วยการขายตรงจากโรงงานเพื่อให้มั่นใจในราคาไม่แพง คุณภาพ และบริการหลังการขาย
การแนะนำสินค้า
| วัสดุส้อม | เหล็ก |
| เกียร์ | ความเร็วเดียว |
| ขนาดล้อ | 18" 20"22" |
| วัสดุกรอบ | เหล็ก |
| ระบบเบรก | สายเบรค |
| คุณสมบัติอื่น ๆ | |
| วัสดุขอบ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ล้อฝึกซ้อม | ใช่ |
| ประเภทเฟรม | กรอบกันกระแทกเต็มรูปแบบ |
| สถานที่กำเนิด | เหอเป่ย์ประเทศจีน |
| ชื่อแบรนด์ | เต้าเต๋อเปา |
| หมายเลขรุ่น | XAM-MBTHM |
| ระบบกันสะเทือนของส้อม | ใช่ |
| น้ำหนักรวม | 9.5กก |
| น้ำหนักสุทธิ | 8.5กก |
| ประเภทคันเหยียบ | คันเหยียบธรรมดา |
| ความยาว (ม.) | 0.95-1.15m |
| กำลังรับน้ำหนัก | 120กก |
| ชื่อสินค้า | จักรยานเด็ก |
| ขนาด | 18" 20"22" |
| ขอบ | ขอบอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ส้อม | ส้อมเหล็ก |
| เบรค | เบรกมือ |
| อาน | หนังนุ่ม |
| ประเภทล้อ | ล้อลม 18 20 22 นิ้ว |
| ขนาดล้อ | 18 20x2.125/2.4 |
| วิธีการจัดส่งสินค้า | ทะเล |
| ข้อได้เปรียบ | โรงงานโดยตรง |
| บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง | |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์ | 1 ชิ้น / กล่องพร้อมภาษาอังกฤษหรือคุณขอคู่มือภาษา ด้วยกล่องสีน้ำตาล 5 ชั้นหรือกล่องสี |
| ท่าเรือ | เทียนจินหรือชิงเต่า |
| ความสามารถในการจัดหา | 10,000 ชิ้น / ชิ้นต่อเดือน |


ความพอดีที่สมบูรณ์แบบ: จักรยานที่พอดียิ่งขึ้นจะนำไปสู่การเรียนรู้ที่เร็วขึ้น ความมั่นใจที่เพิ่มขึ้น และความสนุกสนานมากขึ้น จักรยานน้ำหนักเบาตามหลักสรีรศาสตร์ด้วยน้ำหนัก 23.25 ปอนด์ ช่วยให้เด็กๆ เคลื่อนไหวได้ง่าย


การเหยียบที่ปรับให้เหมาะสม: ด้วยอัตราส่วนเกนที่ 3.5 ทุกจังหวะการเหยียบจะเพิ่มความเร็ว ("เกน") ด้วยปริมาณพลังงานที่เหมาะสม ("อัตราส่วน") เพื่อขับเคลื่อน ส่งผลให้ออกสตาร์ทได้ง่ายขึ้นและทรงตัวดีขึ้น

ป้ายกำกับยอดนิยม: จักรยานเด็กราคาไม่แพง ผู้ผลิตจักรยานเด็กราคาไม่แพง ซัพพลายเออร์ โรงงาน, Horn for Kids 'Bike, ระฆังสำหรับจักรยานสำหรับเด็ก, จักรยานเด็กที่ขับเคลื่อนด้วยโซ่, พูดถึงสองล้อสำหรับเด็ก, จักรยานสำหรับเด็กที่ไม่ได้พูด, ไฟกะพริบสำหรับสองล้อสำหรับเด็ก
คู่ของ: จักรยานเด็กราคาถูก
ถัดไป: จักรยานเด็กสีสันสดใส
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ




