จักรยานเสือภูเขารุ่นจูเนียร์
จักรยานเสือภูเขารุ่น Junior ออกแบบมาสำหรับนักสำรวจรุ่นเยาว์โดยเฉพาะ มาพร้อมโครงเหล็กที่แข็งแกร่งและล้อขนาด 18 นิ้วสำหรับการสำรวจภูมิประเทศที่หลากหลาย มีเกียร์แบบความเร็วเดียวและมาพร้อมกับล้อฝึกซ้อมเพื่อรองรับผู้เริ่มต้น โดยเน้นที่ความปลอดภัยและการสร้างความมั่นใจ จักรยานคันนี้ เป็นผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสำหรับการเล่นจักรยานเสือภูเขาสำหรับเด็ก โดยเน้นความทนทานและดีไซน์ที่เหมาะกับเด็ก
การแนะนำสินค้า
| วัสดุส้อม | เหล็ก |
| เกียร์ | ความเร็วเดียว |
| ขนาดล้อ | 18" |
| วัสดุกรอบ | เหล็ก |
| ระบบเบรก | สายเบรค |
| คุณสมบัติอื่น ๆ | |
| วัสดุขอบ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ล้อฝึกซ้อม | ใช่ |
| ประเภทเฟรม | กรอบกันกระแทกเต็มรูปแบบ |
| สถานที่กำเนิด | เหอเป่ย์ประเทศจีน |
| ชื่อแบรนด์ | เต้าเต๋อเปา |
| หมายเลขรุ่น | KAQ-XKJN |
| ระบบกันสะเทือนของส้อม | ใช่ |
| น้ำหนักรวม | 9.5กก |
| น้ำหนักสุทธิ | 8.5กก |
| ประเภทคันเหยียบ | คันเหยียบธรรมดา |
| ความยาว (ม.) | 0.95-1.15m |
| กำลังรับน้ำหนัก | 120กก |
| ชื่อสินค้า | จักรยานเด็ก |
| ขนาด | 18" 20"22" |
| ขอบ | ขอบอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ส้อม | ส้อมเหล็ก |
| เบรค | เบรกมือ |
| อาน | หนังนุ่ม |
| ประเภทล้อ | แอร์วีล 20 นิ้ว |
| ขนาดล้อ | 20x2.125/2.4 |
| วิธีการจัดส่งสินค้า | ทะเล |
| ข้อได้เปรียบ | โรงงานโดยตรง |
| บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง | |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์ | 1 ชิ้น / กล่องพร้อมภาษาอังกฤษหรือคุณขอคู่มือภาษา ด้วยกล่องสีน้ำตาล 5 ชั้นหรือกล่องสี |
| ท่าเรือ | เทียนจินหรือชิงเต่า |
| ความสามารถในการจัดหา | 10,000 ชิ้น / ชิ้นต่อเดือน |


การเปลี่ยนเกียร์และดิสก์เบรกที่ยอดเยี่ยม: ตีนผี Shimano ที่มีความเร็ว 7 ระดับช่วยให้ขึ้นเนินได้ง่ายขึ้น ในขณะที่คันเกียร์แบบบิดช่วยให้เปลี่ยนเกียร์ได้อย่างราบรื่นและง่ายดายขณะขี่ จักรยานเสือภูเขาสำหรับเด็กคันนี้มาพร้อมกับดิสก์เบรกหน้าและหลังที่ให้พลังการหยุดที่แน่นอน


เส้นทางขี่ที่ปลอดภัยยิ่งขึ้น: ระบบขับเคลื่อนความเร็ว SHIMANO 7-มีประสิทธิภาพในการใช้งานอย่างมาก เบรกมือคู่มีการเบรกที่ดีเยี่ยมพร้อมเวลาตอบสนองที่รวดเร็ว คันเหยียบเรซินกันลื่นพร้อมตัวสะท้อนแสง ยางอ้วนยังทำหน้าที่ได้อย่างดีเยี่ยมในการสร้างแรงยึดเกาะบนพื้นผิวใดๆ ไม่ว่าจะเป็นทราย หนองน้ำ โคลน หิมะ หรือทางเท้า

ป้ายกำกับยอดนิยม: จักรยานเสือภูเขาจูเนียร์ ผู้ผลิตจักรยานเสือภูเขาจูเนียร์ ซัพพลายเออร์ โรงงาน, สัญญาณเตือนสำหรับจักรยานสำหรับเด็ก, รถสองล้อที่ปรับความสูงได้, อะไหล่สำหรับสองล้อสำหรับเด็ก, ไฟกะพริบสำหรับสองล้อสำหรับเด็ก, จักรยานสำหรับเด็กที่ไม่ได้พูด, รถสองล้อสำหรับเด็กล้อ
คู่ของ: จักรยานเสือภูเขา 16 นิ้ว
ถัดไป: จักรยานเด็กพร้อมล้อฝึกหัด
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ




