จักรยานเฉพาะสำหรับเด็ก
จักรยานสำหรับเด็กโดยเฉพาะมีคุณสมบัติต่างๆ เช่น ความสูงที่ปรับได้ ความทนทาน และการออกแบบที่สวยงามเพื่อเพิ่มทักษะการเคลื่อนไหว ความเป็นอิสระ และปฏิสัมพันธ์ทางสังคม จักรยานเหล่านี้ได้รับการออกแบบมาเพื่อปรับปรุงการประสานงานและความแข็งแรงของกล้ามเนื้อ รับรองประสบการณ์การขับขี่ที่สนุกสนานและปลอดภัย ขายตรงจากโรงงาน โดยผสมผสานคุณภาพเข้ากับความคุ้มค่า พร้อมด้วยบริการหลังการขายที่เชื่อถือได้ ทำให้เป็นตัวเลือกที่ยอดเยี่ยมสำหรับนักปั่นจักรยานรุ่นเยาว์
การแนะนำสินค้า
| วัสดุส้อม | เหล็ก |
| เกียร์ | ความเร็วเดียว |
| ขนาดล้อ | 24" |
| วัสดุกรอบ | เหล็ก |
| ระบบเบรก | สายเบรค |
| คุณสมบัติอื่น ๆ | |
| วัสดุขอบ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ล้อฝึกซ้อม | ใช่ |
| ประเภทเฟรม | กรอบกันกระแทกเต็มรูปแบบ |
| สถานที่กำเนิด | เหอเป่ย์ประเทศจีน |
| ชื่อแบรนด์ | เต้าเต๋อเปา |
| หมายเลขรุ่น | เอ็กซ์แอม-เอ็มบีทีฟแอลดี |
| ระบบกันสะเทือนของส้อม | ใช่ |
| น้ำหนักรวม | 9.5กก |
| น้ำหนักสุทธิ | 8.5กก |
| ประเภทคันเหยียบ | คันเหยียบธรรมดา |
| ความยาว (ม.) | 0.95-1.15m |
| กำลังรับน้ำหนัก | 120กก |
| ชื่อสินค้า | จักรยานเด็ก |
| ขนาด | 24" |
| ขอบ | ขอบอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ส้อม | ส้อมเหล็ก |
| เบรค | เบรกมือ |
| อาน | หนังนุ่ม |
| ประเภทล้อ | แอร์วีล 24" นิ้ว |
| ขนาดล้อ | 18 20x2.125/2.4 |
| วิธีการจัดส่งสินค้า | ทะเล |
| ข้อได้เปรียบ | โรงงานโดยตรง |
| บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง | |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์ | 1 ชิ้น / กล่องพร้อมภาษาอังกฤษหรือคุณขอคู่มือภาษา ด้วยกล่องสีน้ำตาล 5 ชั้นหรือกล่องสี |
| ท่าเรือ | เทียนจินหรือชิงเต่า |
| ความสามารถในการจัดหา | 10,000 ชิ้น / ชิ้นต่อเดือน |


น้ำหนักและรูปทรงที่เหมาะสมที่สุด จักรยาน EZ ลดลง 20% ตามน้ำหนักเฟรมเมื่อเทียบกับค่าเฉลี่ย รูปทรงเฉพาะที่เหมาะกับเด็กช่วยให้เด็กๆ มีท่าทางการขี่ที่เหมาะสมที่สุด ด้วยตำแหน่งเฟรมที่ต่ำกว่า อานและแฮนด์ที่ปรับระดับความสูงได้ แม้แต่เด็กเล็กก็สามารถให้เท้าแตะพื้นและออกตัวได้อย่างมั่นใจ


ค้นพบความสนุกมากขึ้น ขวดน้ำ "เครื่องยนต์เจ็ต" ที่โดดเด่น กระดิ่งไฟฟ้าสุดน่ารัก ที่ครอบคอแฮนด์ ม็อดสุดเจ๋งบนจักรยานยนต์ ทำให้โดดเด่นเพื่อให้เข้ากับบุคลิกของนักบิด EZ ทุกคน ความสนุกมากมายกำลังมาทางคุณ!

ป้ายกำกับยอดนิยม: จักรยานเฉพาะสำหรับเด็ก ผู้ผลิตจักรยานเฉพาะสำหรับเด็ก ซัพพลายเออร์ โรงงาน, เทปสะท้อนแสงสำหรับจักรยานสำหรับเด็ก, หมวกกันน็อกสำหรับจักรยานสำหรับเด็ก, สัญญาณเตือนสำหรับจักรยานสำหรับเด็ก, ตัวสะท้อนแสงสำหรับเด็กสองล้อ, รถสองล้อสำหรับเด็กล้อ, อะไหล่สำหรับสองล้อสำหรับเด็ก
คู่ของ: จักรยานเสือภูเขาสำหรับเด็ก
ถัดไป: จักรยานเด็กราคาถูก
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ



