จักรยานพับไฟฟ้าออลเทอร์เรน
การแนะนำสินค้า
| เกียร์ | 7 ความเร็ว |
| วัสดุกรอบ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ขนาดล้อ | 20" |
| แรงดันไฟฟ้า | 48V |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | แบตเตอรี่ลิเธียม |
| ระบบเบรก | ดิสก์เบรก |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 10.5อา |
| คุณสมบัติอื่น ๆ | |
| เวลาในการชาร์จ | >3 ชั่วโมง |
| ตำแหน่งมอเตอร์ | มอเตอร์ดุมหลัง |
| ตำแหน่งแบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ในตัว |
| ความกว้างของยาง | 20*4" |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง จีน |
| ชื่อแบรนด์ | เต้าเต๋อเปา |
| หมายเลขรุ่น | ดีจีซีเอส-K4 |
| ช่วงต่อกำลัง | 35-45กม |
| ความเร็วสูงสุด | 30-50กม./ชม |
| แรงบิด | 60-70นาโนเมตร |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | จักรยานลุยไฟฟ้า |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 48V 10.5ah (ตัวเลือก 13Ah, 15Ah) |
| กำลังมอเตอร์ | 500W (อุปกรณ์เสริม 750W/1000W) |
| คอนโทรลเลอร์ | ตัวควบคุมอัจฉริยะคลื่นไซน์ 48V |
| ดิสเพย์ | จอแสดงผลดิจิตอลแอลซีดี |
| โหลดสูงสุด | 150กก |
| โลโก้ | OEM ที่ยอมรับได้ |
| โช๊คอัพ | ระบบกันสะเทือนของเฟรม |
| น้ำหนักสุทธิ | 28กก |
| บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง | |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์ | บรรจุใน 5- กล่องชั้น |
| ท่าเรือ | ท่าเรือเซินเจิ้น |
| ความสามารถในการจัดหา | 800 ชิ้น / ชิ้นต่อสัปดาห์ |

เริ่มต้นการผจญภัยยุคใหม่ด้วยจักรยานพับไฟฟ้า All Terrain ของเรา การผสมผสานระหว่างนวัตกรรมและการออกแบบที่ทนทานซึ่งกำหนดนิยามใหม่ของความอเนกประสงค์ในโลกของจักรยานไฟฟ้า เฟรมที่ผลิตจากอลูมิเนียมอัลลอยด์สำหรับการบิน ไม่เพียงแต่มีน้ำหนักเบา แต่ยังแสดงความทนทานเป็นพิเศษ ทำให้เป็นเพื่อนคู่ใจที่แข็งแกร่งสำหรับการออกผจญภัยแบบออฟโรดของคุณ

การรับมือกับภูมิประเทศที่ขรุขระกลายเป็นเรื่องง่ายด้วยตะเกียบหน้าดูดซับแรงกระแทก ให้การขับขี่ที่ราบรื่นและสะดวกสบายแม้บนพื้นผิวที่ท้าทายที่สุด ความสามารถในการปรับตัวของจักรยานยนต์ได้รับการปรับปรุงเพิ่มเติมด้วยแผงหน้าปัดแบบกันน้ำ ซึ่งเพิ่มความทันสมัยในขณะเดียวกันก็รับประกันความทนทานในสภาพอากาศที่หลากหลาย

ด้วยโหมดการขี่แบบไดนามิกสามโหมด จักรยานพับไฟฟ้ารุ่นนี้จะปรับให้เข้ากับทุกความต้องการของคุณ สลับได้อย่างง่ายดายระหว่าง Pure Electric Riding เพื่อการเดินทางที่เร้าใจและขับเคลื่อนด้วยมอเตอร์, Electric-Assisted Riding เพื่อเพิ่มพลังพิเศษเมื่อพิชิตเนินเขา และ Manual Riding สำหรับประสบการณ์การปั่นจักรยานแบบดั้งเดิม การเปลี่ยนระหว่างโหมดต่างๆ อย่างราบรื่นมอบประสบการณ์การขับขี่ที่ปรับแต่งมาโดยเฉพาะและสนุกสนานสำหรับทุกความต้องการ

ขับเคลื่อนการผจญภัยของคุณด้วยแบตเตอรี่ลิเธียม 48V10.4A ซึ่งเป็นแหล่งพลังงานที่แข็งแกร่งซึ่งขับเคลื่อนจักรยานยนต์ด้วยระยะทางที่น่าทึ่งถึง 60 กิโลเมตรต่อการชาร์จหนึ่งครั้ง บอกลาความกังวลใจในขณะที่คุณสำรวจภูมิประเทศที่กว้างไกล มั่นใจในอายุการใช้งานแบตเตอรี่ที่ยาวนานและเชื่อถือได้

สัมผัสประสบการณ์อิสระในการสำรวจด้วยจักรยานที่ออกแบบมาสำหรับทุกภูมิประเทศ จากถนนในเมืองไปจนถึงเส้นทางที่ขรุขระ จักรยานพับไฟฟ้า All Terrain ของเราคือตั๋วสู่การผจญภัยที่ไม่มีใครเทียบได้ ราคาที่เหมาะสมควบคู่ไปกับการขายตรงจากโรงงาน ทำให้จักรยานไฟฟ้าคันนี้เป็นตัวเลือกที่ไม่อาจต้านทานได้สำหรับผู้ที่ต้องการการผสมผสานระหว่างประสิทธิภาพและราคาที่เอื้อมถึง
ป้ายกำกับยอดนิยม: จักรยานพับไฟฟ้าทุกพื้นที่ ประเทศจีน ผู้ผลิตจักรยานพับไฟฟ้าทุกพื้นที่ ซัพพลายเออร์ โรงงาน, จักรยานไฟฟ้าสำหรับบริการจัดส่ง, จักรยานไฟฟ้าสำหรับการเที่ยวชม, จักรยานไฟฟ้าสำหรับบริการไปรษณีย์, จักรยานไฟฟ้าสำหรับการออกกำลังกาย, จักรยานไฟฟ้าสำหรับการจัดส่งอาหาร, จักรยานไฟฟ้าสำหรับวิ่งไปทำธุระ
คู่ของ: จักรยานไฟฟ้า E-Bike พับได้
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ








