Ebikes ดิสก์เบรกไฮดรอลิกสำหรับผู้ใหญ่
การแนะนำสินค้า
| เกียร์ | 7 ความเร็ว |
| วัสดุกรอบ | เหล็กกล้าคาร์บอนสูง |
| ขนาดล้อ | 20" |
| แรงดันไฟฟ้า | 48V |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | แบตเตอรี่ลิเธียม |
| ระบบเบรก | ดิสก์เบรก |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 10.5 อา |
| ชื่อแบรนด์ | เต้าเต๋อเปา |
| หมายเลขรุ่น | ดีจีซีเอส-K13 |
| ตำแหน่งมอเตอร์ | มอเตอร์ดุมหลัง |
| ตำแหน่งแบตเตอรี่ | ดาวน์ทูป |
| ความกว้างของยาง | 20*4" |
| สถานที่กำเนิด | กว่างซี, จีน |
| ช่วงต่อกำลัง | 31 - 60 กม |
| ความเร็วสูงสุด | <30km/h |
| แรงบิด | 30-50 นิวตันเมตร |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | จักรยานไฟฟ้า 20 นิ้ว |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียม 48V 10.4Ah |
| แรงดันไฟฟ้า | 48v |
| พลัง | 350w-1000w |
| ความเร็ว | สูงสุด 40 กม./ชม |
| ขนาดยาง | 20*4.0 นิ้ว |
| สี | สีดำ |
| กรอบ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| น้ำหนักสุทธิ | 26กก |
| วัสดุกรอบ | เหล็กกล้าคาร์บอนสูง |
| บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง | |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์ | ครั้งแรกใน polybag จากนั้นในกล่อง |
| ท่าเรือ | เซินเจิ้น |
| ความสามารถในการจัดหา | 5,000 ชุด / ชุดต่อสัปดาห์ |

ขอแนะนำ Ebikes ดิสก์เบรกไฮดรอลิกสำหรับผู้ใหญ่ โซลูชันล้ำสมัยที่ออกแบบมาเพื่อปฏิวัติประสบการณ์การเดินทางของคุณด้วยการผสมผสานสไตล์ ประสิทธิภาพ และฟังก์ชันการทำงานได้อย่างลงตัว จักรยานไฟฟ้าคันนี้ได้รับการออกแบบอย่างพิถีพิถันเพื่อตอบสนองความต้องการที่หลากหลายของผู้ขับขี่ในเมือง โดยนำเสนอคุณสมบัติต่างๆ ที่ทำให้โดดเด่นในโลกของจักรยานไฟฟ้า

การปรับแต่งถือเป็นจุดสำคัญด้วย Ebikes ดิสก์เบรกไฮดรอลิกของเรา ซึ่งมีให้เลือกหลายสีเพื่อให้เหมาะกับสไตล์ส่วนตัวของคุณ เราก้าวไปอีกขั้นด้วยการรองรับสีที่ปรับแต่งได้ ช่วยให้คุณแสดงความเป็นตัวของตัวเองผ่านสุนทรียศาสตร์ของจักรยานไฟฟ้าที่คุณเลือกได้

ขับเคลื่อนด้วยแบตเตอรี่ลิเธียม 48V10.4A ที่ทนทาน ebike ของเรารับประกันอายุการใช้งานแบตเตอรี่ที่น่าทึ่งสูงสุดถึง 40 กิโลเมตรต่อการชาร์จหนึ่งครั้ง เทือกเขาที่น่าประทับใจนี้ให้อิสระในการนำทางไปตามถนนในเมืองหรือล่องเรือไปตามเส้นทางที่สวยงามโดยไม่ต้องกังวลเรื่องพลังงานจะหมด

เฟรมอะลูมิเนียมอัลลอยด์น้ำหนักเบาแต่ทนทานเป็นคุณลักษณะที่โดดเด่น โดยผสมผสานความแข็งแกร่งและความคล่องตัวเพื่อประสบการณ์การขับขี่ที่ดียิ่งขึ้น วัสดุนี้ไม่เพียงแต่ช่วยให้ ebike มีความทนทานโดยรวมเท่านั้น แต่ยังช่วยให้มีน้ำหนักเบา ทำให้ควบคุมและเคลื่อนตัวได้ง่ายผ่านภูมิประเทศที่แตกต่างกัน

ความสะดวกสบายเป็นสิ่งสำคัญที่สุด และ Ebikes ดิสก์เบรกไฮดรอลิกของเรามาพร้อมกับอานที่หนาและสะดวกสบาย คุณสมบัตินี้ช่วยให้แน่ใจว่าการขับขี่ของคุณไม่เพียงแต่มีประสิทธิภาพเท่านั้น แต่ยังสนุกสนานแม้ในระหว่างการเดินทางที่ยาวนานอีกด้วย

ความคล่องตัวคือกุญแจสำคัญ และ ebike ของเรามีโหมดการขี่ที่หลากหลาย รวมถึงไฟฟ้าบริสุทธิ์ ระบบช่วยเหลือด้วยไฟฟ้า และการขับขี่ของมนุษย์ ไม่ว่าคุณจะชอบความสะดวกสบายในการขับขี่ด้วยไฟฟ้าเต็มรูปแบบ การเพิ่มระบบช่วยเหลือด้วยไฟฟ้า หรือประสบการณ์การถีบแบบดั้งเดิม ebikes ของเราจะปรับให้เข้ากับความต้องการของคุณได้อย่างง่ายดาย
Ebikes ดิสก์เบรกไฮดรอลิกของเราได้รับการรับรองด้านคุณภาพและความปลอดภัย โดยให้ความสำคัญกับการรับรองผลิตภัณฑ์ ให้ความอุ่นใจแก่ผู้ขับขี่ที่ให้ความสำคัญกับความน่าเชื่อถือและประสิทธิภาพ คุณภาพมาเป็นอันดับแรกเสมอในความมุ่งมั่นของเราที่จะมอบประสบการณ์การปั่นจักรยานไฟฟ้าที่เหนือกว่า
Ebikes ดิสก์เบรกไฮดรอลิกของเรามีราคาอยู่ในเกณฑ์ดีเนื่องจากการขายตรงจากโรงงาน นำเสนอการผสมผสานระหว่างความสามารถในการจ่ายและคุณภาพที่ไม่มีใครเทียบได้ เรายินดีรับฟังข้อซักถามและคำสั่งซื้อ ขอเชิญคุณมายกระดับประสบการณ์การเดินทางของคุณด้วยจักรยานไฟฟ้าที่ไม่เพียงตอบสนองแต่เกินความคาดหมายของคุณ สอบถามและสั่งซื้อตอนนี้เพื่อเข้าร่วมอนาคตแห่งการคมนาคมในเมือง และเพลิดเพลินไปกับราคาสุดคุ้มจากการขายตรงจากโรงงานของเรา สู่ยุคใหม่ของความสะดวกสบายและสไตล์ได้แล้ววันนี้!
ป้ายกำกับยอดนิยม: ebikes ดิสก์เบรกไฮดรอลิกสำหรับผู้ใหญ่ ประเทศจีน ebikes ดิสก์เบรกไฮดรอลิกสำหรับผู้ใหญ่ผู้ผลิตซัพพลายเออร์โรงงาน, จักรยานไฟฟ้าสำหรับวิ่งไปทำธุระ, จักรยานไฟฟ้าสำหรับการช็อปปิ้งร้านขายของชำ, จักรยานไฟฟ้าสำหรับบริการไปรษณีย์, จักรยานไฟฟ้าสำหรับบริการจัดส่ง, จักรยานไฟฟ้าสำหรับการจัดส่งอาหาร, จักรยานไฟฟ้าสำหรับการออกกำลังกาย
คู่ของ: จักรยานไฟฟ้าพับได้สำหรับผู้ใหญ่
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ








