จักรยานเสือภูเขาระดับเริ่มต้น
การแนะนำสินค้า
| วัสดุกรอบ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| วัสดุส้อม | เหล็ก |
| ระบบกันสะเทือนของส้อม | ใช่ |
| ระบบเบรก | ดิสก์เบรก |
| ขนาดล้อ | 29" |
| เกียร์ | 24 ความเร็ว |
| คุณสมบัติอื่น ๆ | |
| วัสดุขอบ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความกว้างของยาง | 29*2.125" |
| สถานที่กำเนิด | เทียนจินประเทศจีน |
| หมายเลขรุ่น | เอชบีเอ็มเอ็มเอส-แอลเอชเจ |
| ชื่อแบรนด์ | เต้าเต๋อเปา |
| ประเภทเฟรม | ฮาร์ดเฟรม (กันสะเทือนหลัง) |
| ประเภทคันเหยียบ | คันเหยียบธรรมดา |
| กำลังรับน้ำหนัก | 100กก |
| น้ำหนักสุทธิ | 16กก |
| น้ำหนักรวม | 18กก |
| กรอบ | เฟรมอัลลอยด์ 29" |
| ชิฟเตอร์ | 24สปีด |
| แฮนด์ | แฮนด์ STEEL, คอแฮนด์อัลลอยด์ |
| เบรค | ดิสก์เบรก |
| ขอบ | ขอบล้ออัลลอยด์สองชั้น |
| ยาง | 29" *2.125, ยางสีดำ |
| ล้อโซ่&ข้อเหวี่ยง | ล้อโซ่&ข้อเหวี่ยง STEEL ED 3 ชิ้น |
| ฟรีวีล | ล้ออิสระ 8 ชิ้นของจีน |
| คันเหยียบ | คันเหยียบอัลลอยด์ |
| อาน | อาน MTB ที่สะดวกสบาย |
| บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง | |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์ | (1) SKD 85% 1 ชิ้น /1 หีบ หนึ่ง 20fcl สามารถโหลดได้ 130 ชิ้น 40HQ หนึ่งตัวสามารถโหลดได้ 380 ชิ้น (2)โรคไต 4 ชิ้น /1 หีบ หนึ่ง 20fcl สามารถโหลดได้ 450 ชิ้น 40HQ หนึ่งตัวสามารถโหลดได้ 1,052 ชิ้น |
| ท่าเรือ | ท่าเรือซิงกัง - เทียนจิน |
| ความสามารถในการจัดหา | 2,000 ชิ้น / ชิ้นต่อเดือน |


ความมุ่งมั่นของเราต่อสิ่งแวดล้อมปรากฏชัดในการใช้สีไฟฟ้าสถิตที่เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม โดยให้ผิวเคลือบเงางามในขณะที่ลดรอยเท้าทางนิเวศน์ของเรา เลือกจากจานสีที่มีหลายสีเพื่อแสดงสไตล์ส่วนตัวของคุณ และสำหรับผู้ที่มองหารูปลักษณ์ที่เป็นเอกลักษณ์อย่างแท้จริง ให้ใช้ประโยชน์จากตัวเลือกสีแบบกำหนดเองของเราเพื่อปรับแต่งจักรยานยนต์ของคุณให้ตรงกับความต้องการของคุณ


อานขึ้นเพื่อความสบายด้วยอานที่หนาและสบาย ช่วยให้มั่นใจได้ถึงประสบการณ์การขับขี่ที่น่าพึงพอใจแม้ในระหว่างการเดินทางระยะไกล ยางที่หนาขึ้นจะเพิ่มการกันกระแทกและความมั่นคงอีกชั้นพิเศษ ช่วยให้ผู้เริ่มต้นสร้างความมั่นใจในขณะที่รับมือกับความท้าทายใหม่ๆ บนเส้นทางการปั่นจักรยาน


ความสามารถในการจ่ายมาบรรจบกับคุณภาพด้วยการขายตรงจากโรงงาน โดยเสนอราคาที่ดีสำหรับจักรยานเสือภูเขามือใหม่ที่มีฟีเจอร์ครบครัน เรายินดีรับฟังข้อซักถามและคำสั่งต่างๆ เพื่อเชิญชวนให้คุณร่วมผจญภัยไปกับการปั่นจักรยานกับเพื่อนที่เชื่อถือได้และราคาประหยัด โอบรับความตื่นเต้นของเส้นทาง สร้างทักษะของคุณ และสร้างความทรงจำอันยาวนานด้วยจักรยานเสือภูเขาสำหรับผู้เริ่มต้นของเรา ซึ่งทุกการปั่นถือเป็นก้าวสู่การเรียนรู้ศิลปะแห่งการปั่นจักรยานออฟโรด
ป้ายกำกับยอดนิยม: จักรยานเสือภูเขามือใหม่ ผู้ผลิตจักรยานเสือภูเขามือใหม่ ซัพพลายเออร์ โรงงาน, จัดการจักรยานเสือภูเขา, ตัวแทนจำหน่ายจักรยานเสือภูเขา, จุดหมายปลายทางจักรยานเสือภูเขา, เกียร์จักรยานเสือภูเขา, การค้าจักรยานเสือภูเขานานาชาติ, วิวัฒนาการของจักรยานเสือภูเขา
คู่ของ: จักรยานเสือภูเขาหางแข็ง
ถัดไป: จักรยานเสือภูเขาบุรุษ
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ







