
รถสามล้อไฟฟ้าสำหรับผู้ใหญ่
เริ่มต้นการเดินทางแห่งความสะดวกสบายและความคล่องตัวที่เหนือชั้นด้วยรถสามล้อไฟฟ้าสำหรับผู้ใหญ่ของเรา ที่ออกแบบมาอย่างพิถีพิถันเพื่อยกระดับประสบการณ์การเดินทางของคุณ ขับเคลื่อนด้วยมอเตอร์แม่เหล็ก 500W ที่ทนทาน รถสามล้อคันนี้ให้การขับขี่ที่ทรงพลังและมีประสิทธิภาพ คุณจึงมั่นใจได้ว่าการเดินทางในแต่ละวันของคุณ...
การแนะนำสินค้า
| ประเภทรถจักรยานยนต์ | มอเตอร์ไซค์ไฟฟ้า |
| สูงสุด ความเร็ว | 30-40กม./ชม |
| แรงดันไฟฟ้า | 48V |
| คุณสมบัติอื่น ๆ | |
| ชื่อแบรนด์ | เต้าเต๋อเปา |
| หมายเลขรุ่น | เอ็กแอล-Q6 |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| คอนโทรลเลอร์ | 12T 30A |
| แสดง | นำ |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 60% 2f72V 20AH |
| ขนาดยาง (หน้า/หลัง) | 300-8 |
| เบรก(หน้า/หลัง) | ดรัมเบรก+ดรัมเบรก |
| เวลาในการชาร์จ | 6-8 ชั่วโมง |
| ยูเอสบี | ใช้ได้ |
| กำลังมอเตอร์ | 500W |
| ไฟหน้า | นำ |
| บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง | |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์ | ต่อรอง |
| ท่าเรือ | เซี่ยงไฮ้,เทียนจิน |
| ความสามารถในการจัดหา | 10,000 ชิ้น / ชิ้นต่อเดือน |


รถสามล้อของเราติดตั้งตัวควบคุมอัจฉริยะแบบท่อสากล 48V-60V 12- แสดงถึงจุดสุดยอดของนวัตกรรมทางเทคโนโลยี ตัวควบคุมขั้นสูงนี้ปรับประสิทธิภาพให้เหมาะสม มอบประสบการณ์การขับขี่ที่ราบรื่นและตอบสนองได้ดี เบรกดุมล้อหน้าและหลัง 110 เสริมด้วยเบรกเท้า รับประกันพลังการหยุดที่แม่นยำและเชื่อถือได้ มั่นใจได้ถึงความปลอดภัยในทุกการเดินทาง


ติดตามข่าวสารและควบคุมด้วยแผงหน้าปัด LCD แบบดิจิทัล ซึ่งอยู่ในตำแหน่งที่สะดวกเพื่อให้เข้าถึงได้ง่าย ไฟหน้าที่สว่างสูงจะส่องสว่างเส้นทางของคุณ ช่วยเพิ่มทัศนวิสัยในการขับขี่ในเวลากลางคืน ด้ามจับหมุนแบบกันน้ำเพิ่มความทนทานและความน่าเชื่อถือ ช่วยให้คุณนำทางผ่านสภาพอากาศต่างๆ ได้อย่างมั่นใจ


รถสามล้อไฟฟ้าสำหรับผู้ใหญ่มีราคาที่สามารถแข่งขันได้ มอบคุณค่าที่ยอดเยี่ยมโดยไม่กระทบต่อคุณภาพ ด้วยการขายตรงจากโรงงาน คุณสามารถสอบถามและสั่งซื้อรถสามล้อที่มีคุณสมบัติหลากหลายนี้ได้ในราคาที่เหมาะสม สัมผัสประสบการณ์การผสมผสานที่ลงตัวระหว่างประสิทธิภาพ ความปลอดภัย และความสะดวกสบาย ปฏิวัติการเดินทางในแต่ละวันของคุณ - สอบถามตอนนี้และเปิดรับยุคใหม่ของการเดินทางด้วยรถสามล้อไฟฟ้า
ป้ายกำกับยอดนิยม: รถสามล้อไฟฟ้าสำหรับผู้ใหญ่ ผู้ผลิตจีน รถสามล้อไฟฟ้าสำหรับผู้ใหญ่ ซัพพลายเออร์ โรงงาน, สามฤดูท่องเที่ยว, Tricycle ที่มีธีมปาร์ตี้, รถสามล้อสั้น, Tricycle พร้อมเข็มขัดนิรภัย, รถสามล้อออกแบบมาอย่างดี, รถสามล้อกว้าง
คู่ของ: รถสามล้อไฟฟ้าสำหรับผู้ใหญ่
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ
