
รถสามล้อไฟฟ้าสำหรับผู้ใหญ่
สัมผัสอนาคตของการเคลื่อนย้ายส่วนบุคคลด้วยรถสามล้อไฟฟ้าสำหรับผู้ใหญ่ โซลูชันที่ทรงพลังและมีประสิทธิภาพที่ออกแบบมาเพื่อกำหนดการเดินทางประจำวันของคุณใหม่ รถสามล้อคันนี้โดดเด่นด้วยมอเตอร์กำลัง 500W ที่ทนทาน ผสมผสานประสิทธิภาพและความน่าเชื่อถือได้อย่างง่ายดาย รับประกันการขับขี่ที่คล่องตัวและสนุกสนานสำหรับ...
การแนะนำสินค้า
| พลัง | 501 - 800W |
| แรงดันไฟฟ้า | 60V |
| คุณสมบัติอื่น ๆ | |
| ความเร็วสูงสุด | 30-50กม./ชม |
| เวลาในการชาร์จ(ชม.) | 5-7h |
| ความสามารถเกรด | 15-20 องศา |
| ระยะทางขับขี่ | 30-50กม |
| ใช้สำหรับ | ผู้โดยสาร |
| ประเภทของร่างกาย | เปิด |
| การรับรอง | ซีซีซี |
| ผู้โดยสาร | 2 |
| ระบบเบรก | ดิสก์หน้า+ดรัมหลัง |
| ขนาดยาง | 14" |
| ลดน้ำหนัก | 100-200กก |
| ความจุของน้ำหนักบรรทุก | 300-400กก |
| หมายเลขรุ่น | เอ็กแอล-Q7 |
| ชื่อแบรนด์ | เต้าเต๋อเปา |
| สถานที่กำเนิด | เทียนจินประเทศจีน |
| ขนาด | ปรับแต่งได้ |
| ประเภทเบรก | เบรกอิเล็กทรอนิกส์ |
| ระบบกันสะเทือน | ระบบกันสะเทือนหลัง |
| แสงสว่าง | ไฟหน้า LED |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | รถสามล้อไฟฟ้า |
| ชื่อรายการ | รถสามล้อไฟฟ้าตุรกี |
| คำหลัก | รถสามล้อไฟฟ้าสำหรับผู้ใหญ่ |
| ระบบเบรก | ดรัมเบรกคู่หน้าและหลัง |
| ขนาดล้อ | 14นิ้ว |
| OEM% 2fODM | ยอมรับ |
| การใช้งาน | รถสามล้อโดยสารไฟฟ้า |
| บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง | |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์ | แพคเกจกล่อง |
| ความสามารถในการจัดหา | 5,000 ชิ้น / ชิ้นต่อเดือน |


ด้วยน้ำหนักรถ 85 กก. รถสามล้อไฟฟ้าของเรามีความสมดุลที่สมบูรณ์แบบระหว่างความทนทานและความคล่องตัว ให้ความมั่นคงโดยไม่กระทบต่อความคล่องตัว ความเร็วในการออกแบบสูงสุดน้อยกว่าหรือเท่ากับ 30 กม./ชม. และระยะทางต่อเนื่องที่โดดเด่นมากกว่าหรือเท่ากับ 30 กม. ทำให้รถรุ่นนี้เป็นเพื่อนในอุดมคติสำหรับการเดินทางในเมืองระยะสั้นและการเดินทางระยะไกล มอบความสะดวกสบายที่ไม่มีใครเทียบได้ให้กับผู้ขับขี่


รถสามล้อไฟฟ้าของเรามีราคาที่แข่งขันได้ ทำให้เป็นตัวเลือกที่น่าสนใจสำหรับผู้ที่ให้ความสำคัญกับทั้งคุณภาพและความสามารถในการจ่าย ด้วยการขายตรงจากโรงงาน คุณสามารถสอบถามและสั่งซื้อรถสามล้อที่เป็นนวัตกรรมนี้ได้ในราคาที่เหมาะสม เพื่อให้มั่นใจว่าคุณจะได้สัมผัสกับการผสมผสานที่ลงตัวระหว่างประสิทธิภาพ ความสะดวกสบาย และความคุ้มค่า

ป้ายกำกับยอดนิยม: รถสามล้อไฟฟ้าสำหรับผู้ใหญ่ ผู้ผลิตจีน รถสามล้อไฟฟ้าสำหรับผู้ใหญ่ ซัพพลายเออร์ โรงงาน, สามฤดูท่องเที่ยว, รถสามล้อในธีมสัตว์, trikes ไฟฟ้าสำหรับผู้สูงอายุ, รถสามล้อสูง, รถสามล้อยาว, รถสามล้อฤดูหนาว
คู่ของ: รถสามล้อไฟฟ้า
ถัดไป: รถสามล้อไฟฟ้าสำหรับผู้ใหญ่
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ
