
สกู๊ตเตอร์ 3 ล้อเคลื่อนที่ได้
สกู๊ตเตอร์ไฟฟ้าสามล้อสำหรับผู้ใหญ่เพื่อการพักผ่อนพร้อมที่นั่งพับได้สำหรับคนพิการ
การแนะนำสินค้า
| พลัง | 501 - 800W |
| แรงดันไฟฟ้า | 48V |
| ชื่อแบรนด์ |
เต้าเต๋อเปา |
| ความเร็วสูงสุด | น้อยกว่าหรือเท่ากับ 30 กม./ชม |
| เวลาในการชาร์จ(ชม.) | 5-7h |
| ความสามารถเกรด | มากกว่าหรือเท่ากับ 25 องศา |
| ระยะทางขับขี่ | 70-90กม |
| ใช้สำหรับ | ผู้โดยสาร |
| หมายเลขรุ่น |
เอ็กแอล-17เอช |
| การรับรอง | อีอีซี,ดอท,จีซีซี |
| ผู้โดยสาร | 2 |
| ขนาดยาง | 3.00-10 |
| สถานที่กำเนิด | เหอเป่ย์ประเทศจีน |
| ขนาด | 1450*650*1000มม |
| การใช้งาน | สินค้า ผู้โดยสาร สินค้า และผู้โดยสาร |
| ประเภทของร่างกาย | เปิด |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ตะกั่วกรด 60V20AH |
| แพคเกจการขนส่ง | จินจู |
| ข้อมูลจำเพาะ | ขนาดที่กำหนดเอง |
| ต้นทาง | จีน |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 48V20 อาห์ |
| พลัง | 60V500W |
| โหลดพิกัด | <200KGS |
| โหลดพิกัด | 200กก |
| บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง | |
| ท่าเรือ | เทียนจิน |
| ความสามารถในการจัดหา | 5,000 ชิ้น / ชิ้นต่อสัปดาห์ |


หัวใจของสกู๊ตเตอร์ที่โดดเด่นคันนี้คือมอเตอร์ขนาด 500 วัตต์ที่แข็งแกร่ง ซึ่งให้กำลังอันน่าทึ่งสำหรับการเดินทางที่น่าตื่นเต้นและมีประสิทธิภาพ แล่นผ่านทิวทัศน์ของเมืองได้อย่างง่ายดาย ไม่ว่าคุณจะไปตามถนนที่พลุกพล่านหรือล่องเรือไปตามเส้นทางอันเงียบสงบ ระบบดิสก์เบรกคู่ด้านหลังช่วยให้มั่นใจได้ถึงการเบรกที่แม่นยำและเชื่อถือได้ ทำให้คุณรู้สึกถึงการควบคุมและความปลอดภัยที่เพิ่มมากขึ้น


ส่องสว่างเส้นทางของคุณด้วยความมั่นใจด้วยไฟหน้า LED และสัญญาณไฟเลี้ยวในตัว ช่วยเพิ่มทัศนวิสัยในการขับขี่ทั้งกลางวันและกลางคืน ระบบเกียร์ถอยหลังเพิ่มความสะดวกสบายอีกขั้น ทำให้การจอดรถและการหลบหลีกในพื้นที่แคบเป็นเรื่องง่าย สลับระหว่างโหมดความเร็วสามโหมดเพื่อปรับแต่งการขับขี่ของคุณให้ตรงตามความต้องการ ไม่ว่าคุณจะอยู่ในอารมณ์อยากล่องเรือสบายๆ หรือเดินทางอย่างรวดเร็ว


ยิ่งไปกว่านั้น สกู๊ตเตอร์ของเรามีราคาที่สามารถแข่งขันได้ ทำให้เป็นตัวเลือกที่ไม่อาจต้านทานได้สำหรับผู้ที่มองหาความประหยัดโดยไม่กระทบต่อคุณภาพ ด้วยการขายตรงจากโรงงาน คุณสามารถเพลิดเพลินกับคุณประโยชน์ของสกู๊ตเตอร์ประสิทธิภาพสูงในราคาที่ถูกที่สุด อย่าพลาดโอกาสในการปฏิวัติประสบการณ์การเดินทางของคุณ – สอบถามและสั่งซื้อสกู๊ตเตอร์ Mobility 3 ล้อของคุณวันนี้!
ป้ายกำกับยอดนิยม: สกู๊ตเตอร์ 3 ล้อเคลื่อนที่ ผู้ผลิตสกู๊ตเตอร์ 3 ล้อเคลื่อนที่ ซัพพลายเออร์ โรงงาน, การควบคุมคุณภาพจักรยาน, เปลญวนกลางแจ้ง, ไม้แบดมินตันสำหรับเด็ก, ของเล่นเกมลูกเต๋าสำหรับเด็กวัยหัดเดิน, การบำรุงรักษาจักรยาน, สกูตเตอร์ไฟฟ้าที่มีสไตล์
คู่ของ: รถสามล้อไฟฟ้าสำหรับผู้ใหญ่
ถัดไป: ไม่ใช่
ส่งคำถาม
คุณอาจชอบ
